Lugha :
SWEWE Mwanachama :Login |Usajili
Kutafuta
Encyclopedia jamii |Encyclopedia Majibu |Kuwasilisha swali |Msamiati Maarifa |Weka maarifa
Uliopita 2 Ijayo Chagua za

Kwa nini watu wengi kudhoofisha - Stephen Chow (1)

1970 Hong Kong, mama moja na watoto watatu, kuonyesha mapambano yake mgumu baada ya talaka Ling Boa kazi mbili kila siku.

Ambapo kazi ni kufanya cashier katika mgahawa, hivyo kila wakati Stephen shule, angeweza kupika noodles kula mtoto wake (baadaye katika Stephen Chow ya sinema ina mengi ya shots juu ya kula noodles).

Stephen alizaliwa Juni 22 kansa, kansa ya wavulana Oedipus sana, mara nyingi kunyongwa mdomo "mama yangu ......" Wewe makini na kuona, badala ya Saratani watu si.
Kwa sababu kazi nje ngumu sana kupata pesa, Stephen Chow na dada yake ni katika kuendeleza huduma katika bibi, bibi kawaida na muuzaji wa mitaani kuuza msumari CLIPPERS kwa ajili ya maisha, Stephen na dada yamesaidia bibi yangu kila siku Hekaluni Anwani duka.

Stephen sasa pia kurudia inajulikana mambo haya kama mtoto, amekuwa mtu 50 na umri wa miaka, kuonyesha moyo jinsi nyeti.

Kitty Zhang aliwahi kusema, Stephen walipenda na watu juu ya jambo lake utotoni.

Kuna mama wenye nguvu, huwa na kuwa na mwana dhaifu. Ni inaweza kuwa alisema mama Stephen Chow ya kusukumwa maisha yake.

Ndani na nje mama yake awe kuunda nguvu chini ya thamani ya inferiority, bila shaka, yeye ni kujithamini na ego, yeye mara nyingi alisema alikuwa mzuri, narcissistic sana, lakini kujithamini kwenda mkono kwa mkono tu. Hii ni kuhusiana na yeye ni kansa, kansa wanaume rahisi inferiority.

Yeh ni notoriously Filial uchamngu, akisema kuwa Oedipus ni kufaa zaidi. Lakini pia kuleta maadhimisho ya mama yake, pengine ni mtu wa kwanza.

1994 "Westward Journey" kurushwa pia kuleta mama

21th Academy Awards na kuleta mama. Hivyo Oedipus nyota, umefanya kuonekana ni?

Watu wengi wanafikiri kwamba hali halisi ya tabia na sinema Stephen Chow sawa, kwa kweli, tu kinyume.

Aliongea haraka mchezo wa kuigiza, mbali screen kusema polepole sana, polepole sana kusema wala mwepesi wa kufanya maamuzi, hii ni Kitty Zhang alisema.

Hata uso wa mama yake, yeye mara chache alizungumza.

Kwa nini wengi weusi Chow?

Ling Boa macho ya mama, mtoto wa Stephen Chow nyumbani siku moja kusema maneno machache, yeye hata mawazo mwanawe alikuwa na matatizo ya ubongo.

Kama familia hakuna mtu mwingine, Stephen ilikua kimya, Ling BOA zilizotajwa kabla waliingia mitaani na kuuliza mtoto wake kama hataki kwenda na yake sasa, yeye pengine kutikisa kichwa chake, basi akasimama dirishani kuangalia masaa mawili ya mitaani.

Ni alisema kuwa chanzo cha msukumo kwa ajili ya tabia hizi kuonekana katika mitaa, lakini pia kuundwa kwa vichekesho Stephen Chow baadaye.

Hii inaonyesha kwamba Stephen Chow utoto ni mtu nyamafu.

Hii pia inaweza kueleza kwa nini katika biashara ya burudani kwa muda mrefu, na kuwa mtu mwingine, mtu mwingine ni lile, alivunja habari kwa wengine, lakini yeye kamwe alijibu sababu, ni kweli si kwa sababu ya dhamiri yenye hatia.

Kujiunga miongo kadhaa, kamwe ugomvi na watu katika vyombo vya habari, wala kujibu kwa upendo habari mbaya, watu wengi wanafikiri kwamba Stephen ni katika default wa habari hasi.

kinachojulikana mwenye umri wa miaka kuangalia umri, mtoto wa chini kimya isipokuwa Stephen, kipengele kubwa ni aibu.

Ling BOA alisema yeye alikuwa na kwenda nje kwa chakula cha jioni na Stefano, kwa muda mrefu kama kuna watu wa nje, Stephen utoto ni kuleta orodha ya kulinda uso wake, hata kula chakula.

Kwa miaka ya ishirini mapema, Stephen mwenyewe alikiri: "Mimi ni wa mtu huyu aibu ya aina fulani ya watu kwa kawaida kusema kwa sauti kubwa sana, matumaini kwamba mtu niliona naye Sina kama hicho, mimi kawaida kama kusikiliza watu wengine kuzungumza, mimi kama kusikiliza sauti yake. kubwa sana mtu hotuba. Kama wewe kutoa script napenda kucheza mara moja, siwezi kuweka ndani yake, njia ya kucheza wenyewe kama wahusika katika mchezo, lakini kwa kawaida si. Najisikia kama kaimu. "

Yeye aibu kwa kiasi gani? Ngono alikataa kwa risasi!

Ikiwa ni pamoja na upendo wake hawako tayari kufungua kila wakati, kuna baadhi ya mambo ya aibu.

Mwaka 1996, 34 na umri wa miaka Stephen. Derek Yee ina aliongeza kwa shukrani zake, kutia moyo kutoka Comedian Stephen Chow mabadiliko. Derek Yee katika maandalizi kwa ajili ya "Erotica", lengo la kupata Stephen kuongoza jukumu, hata screenplay ni na Stephen Chow kulengwa.

Lakini "Erotica" ukanda ufumbuzi mahitaji suruali, Stephen hatimaye wameshindwa kukubaliana juu Derek Yee. Baadaye, Leslie muda juu sinema yamekamilika kwa mafanikio.

Kwa sababu ya muda, "Erotica" kuchelewa mno kurekebisha script, hivyo kama sisi kulipwa tahadhari hiyo, utakuta Leslie "Erotica" katika jina pia inaitwa "Star."

Kwa nini wengi weusi Chow?

Jamii :[Watu][Takwimu Entertainment][Maisha][Entertainment][Sanaa][Filamu na Television][Michezo][Michezo Shughuli]

Uliopita 2 Ijayo Chagua za
Mtumiaji Mapitio
Hakuna maoni bado
Nataka kutoa maoni [Mgeni (34.239.*.*) | Login ]

Lugha :
| Angalia code :


Kutafuta

版权申明 | 隐私权政策 | Hati miliki @2018 Dunia maarifa encyclopedic