Lugha :
SWEWE Mwanachama :Login |Usajili
Kutafuta
Encyclopedia jamii |Encyclopedia Majibu |Kuwasilisha swali |Msamiati Maarifa |Weka maarifa
maswali :Kama ningekuwa mfalme insha
Mgeni (196.207.*.*)
Jamii :[Utamaduni][Nyingine]
Nina kujibu [Mgeni (34.239.*.*) | Login ]

Picha :
Aina :[|jpg|gif|jpeg|png|] Byte :[<2000KB]
Lugha :
| Angalia code :
Wote majibu [ 1 ]
[Mgeni (120.204.*.*)]majibu [Kichina ]Wakati :2021-10-20
Kama ningekuwa mfalme, ningekuwa mtu anayewaheshimu watu, anawajibika, ana furaha, anacheka na kucheka, anapenda hazina, na anapenda nchi yake. Fanya kila kitu kwanza zingatia maoni ya watu, fanya kila kitu kinawajibika sana, daima kwa moyo wenye furaha
upendo, kila mahali kutafuta hazina, upendo mfalme wa watu. Ninapotaka kutengeneza sheria, nitarejelea maoni ya watu, ninapokuwa huru, ninafuata mahakama kila mahali kutafuta hazina, wakati kuna ajali, mimi binafsi najitokeza kutatua, kuwasaidia maskini.
Mtu, kuwa mfalme mpendwa.
  
Nchi yangu ni mahali ambapo kicheko kinaweza kusikika kila mahali. Kuna miti ya kijani na wanyama wa kuishi na riwaya kila mahali. Watu ni wakarimu, wenye furaha, wanaishi, na wananiheshimu kama mfalme. Watu wa nchi kama wanyama wadogo sana, na wanathamini hazina kama vile ninavyofanya. Nchi yangu ni mahali pa furaha kila mahali.
  
Sheria za nchi yangu haziwezi kukarimwa, mtu yeyote lazima asome, hawezi kukata miti, sio kufanya mambo mabaya. Kama watu wangu watafanya mema, nitamlipa na kutumaini kwamba atafanya zaidi, na kama atafanya mambo mabaya, nitamwadhibu vikali.

Kutafuta

版权申明 | 隐私权政策 | Hati miliki @2018 Dunia maarifa encyclopedic